Dây nối quang

(1 đánh giá)

Mã SP: DNOI
50,000 VND

Xuất xứ :Việt Nam

Nơi rao bán :Toàn quốc

Tình trạng :Mới 100%

Ngày cập nhật :13-06-2018 14:50:31

Bảo hành :12 tháng

Dây nối quang Single mode SC/APC dài 1.5m, phi 0.9mm, Simplex

Số lượng:
Mua ngay Thêm vào giỏ hàng

LIÊN HỆ VỚI NGƯỜI BÁN

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐĂNG MINH

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM / Văn phòng: Lô B1-01-1, Cao ốc Dream home

0934.705.010 - 0969 70 50 10 Mr.Lưu

info@dmtech.com.vn

http://dmtech.gianhangvn.com

Ghi chú: GianHangVN không trực tiếp bán sản phẩm, vui lòng liên hệ trực tiếp với người bán bên trên.

- Dây nối quang Single mode SC/APC dài 1.5m, phi 0.9mm, Simplex


 

Bình chọn sản phẩm:

LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐĂNG MINH

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM / Văn phòng: Lô B1-01-1, Cao ốc Dream home

info@dmtech.com.vn

http://dmtech.gianhangvn.com

0934.705.010 - 0969 70 50 10 Mr.Lưu

Sản phẩm xem thêm