Liên hệ đặt quảng cáo

Danh mục sản phẩm

Máy tính
Laptop Máy tính bảng Netbook Máy tính để bàn Máy chủ server Linh, phụ kiện máy tính Linh, phụ kiện laptop Linh, phụ kiện server Thiết bị mạng Dịch vụ IT Phần mềm
Điện thoại, viễn thông
Điện thoại di động PDA Linh kiện điện thoại Sim điện thoại Thẻ cào điện thoại Phần mềm điện thoại Dịch vụ viễn thông Thiết bị viễn thông
Mẹ & Bé
Trang phục trẻ sơ sinh Sữa, thức ăn cho bé Đồ dùng ăn uống Đồ dùng khi đi ra ngoài Đồ dùng học tập Đồ an toàn cho bé Phòng cho bé Đồ dùng khác cho bé Đồ chơi cho bé Đồ lưu niệm mừng bé chào đời Vệ sinh, chăm sóc cơ thể Sản phẩm dành cho bà bầu Sản phẩm cho bà mẹ sau khi sinh
Thời trang - Trang sức
Quần áo nữ Quần áo nam Đồ đôi Quần áo đồng phục Thời trang trẻ em Giày, dép nữ Giày, dép nam Túi, cặp, ví Đồng hồ Mắt kính Trang sức Đồ cưới Trang phục hóa trang Nguyên liệu thời trang Nguyên liệu trang sức Phụ trang
Ôtô, xe máy, xe đạp
Xe hơi Xe tải Xe khách, xe bus Ôtô khác Chăm sóc ôtô Thiết bị điện tử ôtô Thiết bị sửa chữa, bảo dưỡng Phụ kiện, đồ chơi ôtô Dịch vụ Xe máy Phụ tùng xe máy Xe đạp Phụ tùng xe đạp
Làm đẹp - Sức khỏe
Nước hoa Trang điểm Mỹ phẩm cho nam Chăm sóc tóc Chăm sóc mặt Chăm sóc thân thể Chăm sóc cân nặng Chăm sóc móng Xoa bóp, Massage Thiết bị chăm sóc sắc đẹp Thiết bị chăm sóc sức khỏe Thực phẩm chức năng Thuốc Liệu pháp tự nhiên Sản phẩm giải độc Sức khỏe tình dục
Đồ văn phòng
Nội thất văn phòng Văn phòng phẩm Projector và màn chiếu Máy in và mực Máy photocopy và mực Máy fax và mực Máy quét Máy scan ảnh Thiết bị văn phòng khác Sách Băng, đĩa
Điện tử
Tivi CD, VCD, DVD, HDD player Máy nghe nhạc, máy ghi âm Thiết bị truyền hình Thiết bị an ninh Thiết bị âm thanh Thiết bị mới, hiện đại Game Nhạc cụ
Điện - Điện lạnh
Điện lạnh Đồ dùng nhà bếp Điện gia dụng Thiết bị cho cửa hàng, siêu thị Công cụ điện
Máy ảnh - Máy quay
Máy ảnh số Máy ảnh số chuyên dụng Máy ảnh cơ Máy ảnh cơ chuyên dụng Máy quay phim Máy quay chuyên dụng Đèn Flash Ống kính và bộ lọc Ống nhòm & Kính thiên văn Phụ tùng máy ảnh Phụ kiện máy ảnh, máy quay
Nội thất, ngoại thất
Phòng khách Phòng ngủ Phòng ăn, nhà bếp Phòng trẻ em Phòng tắm, phòng vệ sinh Thờ cúng Sân vườn Trường học Nhà hàng Nội thất công cộng Nội thất, trang trí không gian, tổng hợp
Hoa, quà tặng , đồ chơi
Hoa Cây giả - Hoa giả Tranh, ảnh Quà tặng Những ngày lễ Đồ chơi Thú nuôi
Đồ dùng sinh hoạt
Đồ điện gia dụng Đồ dùng nhà bếp, phòng ăn Đồ dùng cá nhân Chất tẩy, diệt côn trùng Các đồ dùng sinh hoạt khác
Xây dựng
Máy đo đạc, trắc địa Nhà các loại Vật liệu thô Vật liệu cầu đường Vật liệu hoàn thiện Xe công trình Thiết bị giao thông Thiết bị phòng cháy chữa cháy Thiết bị, máy thi công Thiết bị vệ sinh, làm sạch Điện máy Đồ bảo hộ lao động
Công nghiệp
Máy cơ khí, công nghiệp Máy gia công Thiết bị ngành hàn Công nghệ bán dẫn, vi xử lý Dụng cụ sửa chữa, gia công Thiết bị, linh kiện thay thế Dây chuyền sản xuất Dệt may công nghiệp Máy chế biến công nghiệp Máy chế biến thực phẩm Máy cắt, đóng cửa mở các loại Máy móc ngành gốm, sứ Thiết bị, máy chế biến gỗ Khoáng sản, nguyên liệu sản xuất Nhà bếp công nghiệp Sản phẩm công nghiệp Vệ sinh công nghiệp Máy bơm các loại Thiết bị cảm ứng Thiết bị cầm tay Thiết bị đo, kiểm tra Thiết bị khai khoáng, tuyển từ Thiết bị công nghiệp tổng hợp Phụ kiện thiết bị công nghiệp Hóa chất, khí công nghiệp Vận tải biển Máy điện
Quạt, thiết bị thông gió Thiết bị điện Thiết bị bể bơi Động cơ, phụ kiện Vật tư thiết bị nước Dịch vụ công nghiệp Mô hình cắt bổ Thiết bị nâng hạ Thiết bị ngành xăng dầu
Nông nghiệp - Lâm nghiệp
Giống nông nghiệp Nông sản, thức ăn chăn nuôi Máy chế biến thứ ăn chăn nuôi Máy móc, dụng cụ nông nghiệp Phân bón, thuốc trừ sâu Đất trồng nông nghiệp Lâm nghiệp Ngư nghiệp
Thể thao
Bóng đá Bơi, lặn Thể dục thể hình Thể dục thẩm mỹ Thể dục cụng cụ Cầu lông Cầu mây, đá cầu Tennis Golf Billiard (Bi-A) Khiêu vũ Yoga Câu cá Bóng bàn Bóng rổ Bóng chuyền Bóng ném Bóng chày Patin Bowling Ảo thuật Võ thuật Điền kinh Leo núi, cắm trại Thiết bị sân vận động Đồ lưu niệm Dụng cụ thể thao khác
Thủ công mỹ nghệ
Thêu tay Đồ phong thủy Đá mỹ nghệ Trang sức Chạm bạc Chạm đồng Khảm, kính Khắc dấu và chạm nổi Đồ gốm, sứ Gỗ mỹ nghệ Giấy & cắt dán Mây tre đan Đan móc Dệt & May Nhà lá Phong thủy gia Phù điêu, tượng Thổ cầm Sơn mài Gỗ sơn thếp giả cổ Lụa truyền thống Đồ thủ công, mỹ nghệ khác
Thực phẩm, đồ uống
Bánh kẹo, mứt Ngũ cốc Đồ uống Gia vị, dầu ăn Đường, trứng, bơ, phomat Kem, đồ đông lạnh Trái cây Rau, củ, quả Thịt Thủy hải sản Đồ hộp, đồ khô, đồ ăn liền Đồ ăn nhẹ, ăn nhanh Các sản phẩm từ Ong Thực phẩm từ thiên nhiên Đặc sản ba miền
Bất động sản
Bán căn hộ chung cư Mua, bán nhà Mua, bán đất Cho thuê nhà Cho thuê văn phòng Cho thuê kho, xưởng Cho thuê đất Dịch vụ nhà đất Cần thuê
Du lịch - Dịch vụ
Du lịch, giải trí Làm đẹp Thiết kế & sự kiện Khắc dấu Bảo trì và sửa chữa Giáo dục, việc làm Dịch vụ IT Dịch vụ về luật Xuất nhập khẩu Dịch vụ vệ sinh Dịch vụ về sự kiện Dịch vụ vận chuyển Dịch vụ truyền thông, truyền hình Dịch vụ sáng tác, nghệ thuật Dịch vụ tài chính, tiền tệ Dịch vụ ngành dệt may Dịch vụ hình ảnh Dịch vụ khác
Y tế, Giáo dục, Thí nghiệm
Dụng cụ y tế Đồ sơ cứu Thiết bị thí nghiệm y tế Máy móc y tế Tủ y tế Đồ sơ cứu y tế Hóa dược Dược phẩm Dịch vụ y tế Thí nghiệm - Giáo dục Nội thất y tế

Tìm kiếm theo

Từ khóa tìm
Giá sản phẩm - Tìm kiếm
Loại gian hàng
Loại sản phẩm

Sắp xếp theo

Xem theo
 Module quang Single mode 2 core

Module quang Single mode 2 core

Giá bán: Vui lòng gọi

SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn - bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

Lượt xem (38)

Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh

B023 đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú

0862647077

Module quang singlemode 1 core

Module quang singlemode 1 core

Giá bán: Vui lòng gọi

SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

Lượt xem (41)

Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh

B023 đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú

0862647077

Cisco WS-C2960S-24TS-S _ WS-C2960S-24TS-S

Cisco WS-C2960S-24TS-S _ WS-C2960S-24TS-S

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: Cisco WS-C2960S-24TS-S

Lượt xem (110)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

CISCO WS-C2960-48TT-L _ WS-C2960-48TT-L

CISCO WS-C2960-48TT-L _ WS-C2960-48TT-L

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: CISCO WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48port 10/100 + 2 T/SFP LAN Base Image

Lượt xem (122)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

CISCO WS-C2960-48TC-L Catalyst 2960 _ WS-C2960-48TC-L

CISCO WS-C2960-48TC-L Catalyst 2960 _ WS-C2960-48TC-L

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: CISCO WS-C2960-48TC-L Catalyst 2960 48port 10/100 + 2 T/SFP LAN Base Image

Lượt xem (114)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

CISCO WS-C2960-24TT-L _ WS-C2960-24TT-L

CISCO WS-C2960-24TT-L _ WS-C2960-24TT-L

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: CISCO WS-C2960-24TT-L Catalyst 2960 24port 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image

Lượt xem (116)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

CISCO WS-C2960-24TC-L _ WS-C2960-24TC-L

CISCO WS-C2960-24TC-L _ WS-C2960-24TC-L

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: CISCO WS-C2960-24TC-L Catalyst 2960 24port 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image

Lượt xem (126)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

Cisco Catalyst WS-C2960-48TC-S 48port _ WS-C2960-48TC-S

Cisco Catalyst WS-C2960-48TC-S 48port _ WS-C2960-48TC-S

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: Cisco Catalyst WS-C2960-48TC-S 48port

Lượt xem (99)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

Cisco Catalyst WS-C2960-24TC-S 24port _ WS-C2960-24TC-S

Cisco Catalyst WS-C2960-24TC-S 24port _ WS-C2960-24TC-S

Giá bán: Vui lòng gọi

Tính năng nổi bật: CISCO Catalyst 2960 WS-C2960-24TC-S

Lượt xem (112)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

TP-Link TL-ANT2405CL

TP-Link TL-ANT2405CL

Giá bán: 110,000 VND

Antenna TP LINK TL ANT2405CL 1.4Ghz 5 dBi

Lượt xem (204)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

TP-LINK TF3200 10/100M PCI Card, RJ45 port

TP-LINK TF3200 10/100M PCI Card, RJ45 port

Giá bán: 100,000 VND

TP-LINK TF3200 10/100M PCI Card, RJ45 port

Lượt xem (145)

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh

165 Nguyễn Văn Trỗi - Phường 11 - Quận Phú Nhuận - TP.HCM

0934.705.010 Mr.Lưu

Đối tác kinh doanh

Đối tác kinh doanh

Giá bán: Vui lòng gọi

Công ty Siêu Nhật Thanh đã hợp tác với nhiều nhà sản xuất điện máy danh tiếng để nhắm đem đến cho khách hàng Việt Nam những sản phẩm với chất lượng hoàn hảo nhất...

Lượt xem (180)

công ty TNHH Siêu Nhật Thanh

lô B023 đường CC2, P.Sơn Kỳ, Q. Tân Phú

08 6264 7077

Module quang singlemode 1 core

Module quang singlemode 1 core

Giá bán: Vui lòng gọi

SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

Lượt xem (208)

CÔNG TY TNHH SIÊU NHẬT THANH

B.023 ĐƯỜNG CC2, KCN TÂN BÌNH, Q.TÂN PHÚ

0976559119

Module quang Single mode 2 core

Module quang Single mode 2 core

Giá bán: Vui lòng gọi

SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn - bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

Lượt xem (181)

CÔNG TY TNHH SIÊU NHẬT THANH

B.023 ĐƯỜNG CC2, KCN TÂN BÌNH, Q.TÂN PHÚ

0976559119

Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series)

Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series)

Giá bán: Vui lòng gọi

Module quang SFP 1.25G tương thích với Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Có thể lựa chọn loại dùng 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang cùng với cáp Singlemode hoặc Multimode, Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series) tương thích hoàn toàn với chuẩn SFP MSA SFF-8074i

Lượt xem (368)

ntccorp.vn

P.1402 – A5 – KĐT Đại Kim – Hoàng Mai

0979685354

Module quang SFP 622M (SFP-622 Series)

Module quang SFP 622M (SFP-622 Series)

Giá bán: Vui lòng gọi

Module quang SFP 622M tương thích hoàn toàn với chuẩn SFP MSA SFF-8074i và các loại Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Có thể lựa chọn Module quang SFP 622M (SFP-622 Series) dùng 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang cùng với cáp Singlemode hoặc Multimode,

Lượt xem (316)

ntccorp.vn

P.1402 – A5 – KĐT Đại Kim – Hoàng Mai

0979685354

Module quang SFP 155M (SFP-155 Series)

Module quang SFP 155M (SFP-155 Series)

Giá bán: Vui lòng gọi

Module quang SFP 155M (SFP-155 Series) được thiết kế hoàn toàn tương thích với Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Module quang SFP 155M (SFP-155 Series) có thể chạy trên 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang với cáp quang Singlemode và Multimode.

Lượt xem (233)

ntccorp.vn

P.1402 – A5 – KĐT Đại Kim – Hoàng Mai

0979685354