ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

(0 đánh giá)

Mã SP: 871696
Vui lòng gọi

Xuất xứ :VTS

Nơi rao bán :Toàn quốc

Tình trạng :Mới 100%

Ngày cập nhật :03-10-2019 09:51:00

Bảo hành :12 Tháng

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

LIÊN HỆ VỚI NGƯỜI BÁN

VTS COMPANY LIMITED

Số 09 Ngõ 158 Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

0988 49 1900

[email protected]

http://vtscatv.com

Ghi chú: GianHangVN không trực tiếp bán sản phẩm, vui lòng liên hệ trực tiếp với người bán bên trên.

Giới thiệu chung
Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.
Đặc điểm Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex
Đầu nối quang SC sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, dùng để cố định sợi quang.
Đầu nối quang SC sử dụng cơ chế cắm/rút giúp thao tác dễ dàng.
Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC
Kiểu đầu nối Simplex
Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
Độ suy hao tiếp xúc thấp
Độ suy hao phản hồi cao
Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp
Đầu nối quang SC - Adapter SC
Đầu nối quang SC – Adapter SC
Thông số kỹ thuật Đầu nối quang SC-SC
Single Mode PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB
Multi Mode PC≤0.2dB
Suy hao chèn (Insertion loss): ≤0.2dB
Suy hao quay trở lại (Return loss): ≥55dB
Chênh lệch: ≤0.2dB
Độ bền: ≥1000 lần

 

Bình chọn sản phẩm:

LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

VTS COMPANY LIMITED

Số 09 Ngõ 158 Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

[email protected]

http://vtscatv.com

0988 49 1900

Sản phẩm xem thêm