Draytek V2110F

(1 đánh giá)

Mã SP: V2110F
2,650,000 VND

Xuất xứ :DrayTek

Nơi rao bán :Toàn quốc

Tình trạng :Mới 100%

Ngày cập nhật :05-09-2015 08:20:06

Bảo hành :24 tháng

FTTH Router - Router cáp quang trực tiếp
- 1 x Fiber, SFF LC connector, Single mode, Dual core Fiber, 20km
- 4 Port 10/100Mbps with VLAN port based

Số lượng:
Mua ngay Thêm vào giỏ hàng

LIÊN HỆ VỚI NGƯỜI BÁN

CTY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN AN PHÁT

3C TRẦN PHÚ, F4, Q5

39253789 - 0908467709 - 0909169538

[email protected]

https://nhutdraytek.gianhangvn.com

Ghi chú: GianHangVN không trực tiếp bán sản phẩm, vui lòng liên hệ trực tiếp với người bán bên trên.

Vigor 2110F

FTTH Router - Router cáp quang trực tiếp
- 1 x Fiber, SFF LC connector, Single mode, Dual core Fiber, 20km
- 4 Port 10/100Mbps with VLAN port based
- Support Triple play: Internet, IPTV, TR-069
- VPN sever with 2 VPN tunnel (20Mbps throughput), Easy for Branch-to-office, User-to-Office.
- Support IPTV: MyTV & SGTV
- Dynamic DNS; multi-NAT; DHCP server.
- IP base Bandwidth & Session management, QoS Function.
- Bind IP to MAC, IP base Internet Access control
- Firewall security with NAT, DoS, DMZ, SysLog.
- USB 2.0 for different applications: 3.5G, FTP server, Print server…
- Web content filter with CommTouch
- NAT throughput 85Mbps down/up stream



Mọi chi tiết xin liên lạc:

Nguyễn Duy Nhựt

ĐC: 3C Trần Phú, F4, Q5, Tp.HCM

ĐT: 0908.467.709 - 0915.101.538


Yahoo,skype: duynhut76

Email: [email protected]


Bình chọn sản phẩm:

LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

CTY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN AN PHÁT

3C TRẦN PHÚ, F4, Q5

[email protected]

https://nhutdraytek.gianhangvn.com

39253789 - 0908467709 - 0909169538

Sản phẩm xem thêm