GPS Module | 3 sản phẩm

Măng Xông Quang Mũ Chụp 12FO

Măng Xông Quang Mũ Chụp 12FO

(0 đánh giá)

Vui lòng gọi

được thiết kế bằng nhựa có độ bền cao, chống nước, chịu được trong môi trường khắc nhiệt, có thể treo trên cao như cột điện trên cây trên tòa nhà ....

Công Ty TNHH TM DV SIMBA 661F Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP.HCM 0906 634768
SFP Transceiver 1.25G (XGIGA)

SFP Transceiver 1.25G (XGIGA)

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

Tên: SFP Tranceiver Loại: 1.25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G SFP Tranceive

Cty TNHH Siêu Nhật Thanh Lô B023 CC2 KCN Tân Bình, Sơn Kỳ, Tân Phú, HCM 0909302890
SFP LX SM 01XX

SFP LX SM 01XX

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

- 100/155/1250/2500/4250Mbps SFP Transceiver - SONET/SDH Switch Infrastructure - ATM Switches and Routers - Khoảng cách: 0.3/0.5/20/40/60Km - 1310/850nm FP LD Transmitter - Duplex LC Connector Interface

Cty TNHH Siêu Nhật Thanh Lô B023 CC2 KCN Tân Bình, Sơn Kỳ, Tân Phú, HCM 0909302890