MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

(1 đánh giá)

Mã SP: WIT-750
Vui lòng gọi

Xuất xứ :WINERSAT- TAIWAN

Nơi rao bán :Toàn quốc

Tình trạng :Mới 100%

Ngày cập nhật :13-09-2019 12:30:15

Bảo hành :12 Tháng

✅ Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

LIÊN HỆ VỚI NGƯỜI BÁN

VTS COMPANY LIMITED

Số 09 Ngõ 158 Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

0988 49 1900

[email protected]

http://vtscatv.com

Ghi chú: GianHangVN không trực tiếp bán sản phẩm, vui lòng liên hệ trực tiếp với người bán bên trên.

 Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 

OPTICAL  
Wavelength 1310 ± 20nm
Output Power 4,6,8,10,13,16,20, 25 mW
Connector Type SC/APC; FC/APC(optional)
Laser type Cooled DFB with isolator
RF INPUT  
Input Level Range 15~25dBmV/ch
Gain Control Range 10dB
Impedance 75 ohm
Return Loss ≦-16dB
Connector Type F Type
Bandwidth 45~860MHz
Flatness ± 0.75dB
Channel loading 77NTSC or 60 PAL channels
GENERAL ≦ -68 dBc
Control Interface RS485/RJ45
Power Supply 90-260VAC Switching 50/60Hz
Operation Temperature 0℃ ~ 50℃
Storage Temperature -20℃ ~ 70℃
Relative Humidity Max. 85%
Dimensions 485(L)x350(W)x45(H)mm
Weight 5.8kgs
Bình chọn sản phẩm:

LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

VTS COMPANY LIMITED

Số 09 Ngõ 158 Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

[email protected]

http://vtscatv.com

0988 49 1900

Sản phẩm xem thêm