Module quang | 8 sản phẩm

 Module quang Single mode 2 core

Module quang Single mode 2 core

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn - bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh B023 đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú 0862647077
Module quang singlemode 1 core

Module quang singlemode 1 core

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh B023 đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú 0862647077
Đối tác kinh doanh

Đối tác kinh doanh

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

Công ty Siêu Nhật Thanh đã hợp tác với nhiều nhà sản xuất điện máy danh tiếng để nhắm đem đến cho khách hàng Việt Nam những sản phẩm với chất lượng hoàn hảo nhất...

công ty TNHH Siêu Nhật Thanh lô B023 đường CC2, P.Sơn Kỳ, Q. Tân Phú 08 6264 7077
Module quang singlemode 1 core

Module quang singlemode 1 core

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

CÔNG TY TNHH SIÊU NHẬT THANH B.023 ĐƯỜNG CC2, KCN TÂN BÌNH, Q.TÂN PHÚ 0976559119
Module quang Single mode 2 core

Module quang Single mode 2 core

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn - bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới.

CÔNG TY TNHH SIÊU NHẬT THANH B.023 ĐƯỜNG CC2, KCN TÂN BÌNH, Q.TÂN PHÚ 0976559119
Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series)

Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series)

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

Module quang SFP 1.25G tương thích với Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Có thể lựa chọn loại dùng 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang cùng với cáp Singlemode hoặc Multimode, Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series) tương thích hoàn toàn với chuẩn SFP MSA SFF-8074i

ntccorp.vn P.1402 – A5 – KĐT Đại Kim – Hoàng Mai 0979685354
Module quang SFP 622M (SFP-622 Series)

Module quang SFP 622M (SFP-622 Series)

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

Module quang SFP 622M tương thích hoàn toàn với chuẩn SFP MSA SFF-8074i và các loại Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Có thể lựa chọn Module quang SFP 622M (SFP-622 Series) dùng 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang cùng với cáp Singlemode hoặc Multimode,

ntccorp.vn P.1402 – A5 – KĐT Đại Kim – Hoàng Mai 0979685354
Module quang SFP 155M (SFP-155 Series)

Module quang SFP 155M (SFP-155 Series)

(1 đánh giá)

Vui lòng gọi

Module quang SFP 155M (SFP-155 Series) được thiết kế hoàn toàn tương thích với Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Module quang SFP 155M (SFP-155 Series) có thể chạy trên 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang với cáp quang Singlemode và Multimode.

ntccorp.vn P.1402 – A5 – KĐT Đại Kim – Hoàng Mai 0979685354