Switch công nghiệp 1 cổng Quang + 7 cổng Ethernet : IES318-1F

(0 đánh giá)

Mã SP: IES318-1F
Vui lòng gọi

Xuất xứ :3onedata

Nơi rao bán :Toàn quốc

Tình trạng :Mới 100%

Ngày cập nhật :05-05-2020 15:45:57

Bảo hành :3 năm

Switch công nghiệp 1 cổng Quang + 7 cổng Ethernet : IES318-1F

LIÊN HỆ VỚI NGƯỜI BÁN

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VIỄN THÔNG THANH BÌNH

Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội

0856.888.666 - 0911.910.910

thanhbinhtechnology@gmail.com

https://switchquang.gianhangvn.com

Ghi chú: GianHangVN không trực tiếp bán sản phẩm, vui lòng liên hệ trực tiếp với người bán bên trên.

Switch công nghiệp:

Switch công nghiệp IES318-1F là thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp với 1 cổng quang + 7 cổng Ethernet 10Base-T/100Base-TX, không có chức năng quản lý. Được sản xuất bởi công ty 3onedata-china, gồm 3 model sản phẩm khác nhau:

+ Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet: Model IES318 (IES308)

+ Switch công nghiệp 1 cổng Quang + 7 cổng Ethernet 100M: Model IES318-1F  (IES308-1F)

+ Switch công nghiệp 2 cổng Quang + 6 cổng Ethernet 100M: Model IES318-2F (IES308-2F)

Nguồn cấp dự phòng (dual power) giúp cho thiết bị hoạt động bình thường khi 1 nguồn cấp gặp sự cố. Dip switch cảnh báo lỗi, khi cổng kết nối hoặc cổng nguồn bị lỗi sẽ có cảnh báo tới người dùng.Thiết kế lắp đặt Din-Rail đáp ứng nhu cầu ứng dụng trong các môi trường thực tế khác nhau. Phần cứng thiết kế không bao gồm quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ, độ ẩm cao, đã trải qua các bài kiểm tra nghiêm ngặt đáp ứng để có thể làm việc được trong những môi trường công nghiệp, khí hậu khắc nghiệt … Được sử dụng trong các hệ thống lưới điện thông minh, thành phố thông minh, vận tải, đường sắt, sản xuất  và các lĩnh vực công nghiệp tự động hóa khác.

Thông số kỹ thuật:

Tương thích chuẩn: IEEE 802.3 for 10Base-TX IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX
Cổng Ethernet: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Cổng Quang: 100Base-FX, SC/ST/FC tùy chọn

Khoảng cách truyền: 2Km, 20Km, 40Km, 60Km ...

Bước sóng quang: 850nm, 1310nm, 1550nm

Cổng cảnh báo: 2-pin 7.62mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity

LED chỉ thị: nguồn, cổng kết nối, cảnh báo lỗi

Trao đổi thuộc tính

Thời gian phục hồi nhỏ hơn 10 μs
Chuyển tiếp: lưu trữ và phục hồi
Hệ thống trao đổi băng thông: 1.6 G
Bộ nhớ đệm: 1Mbit
Hỗ trợ 2K địa chỉ MAC

Nguồn cấp:

Dual nguồn dự phòng

Điện áp vào: 24VDC(12~48VDC)
Dòng điện đầu vào: 1A@24VDC, 0.5A@120VAC
Terminal block: 4pin 7.62mm terminal block
Hỗ trợ bảo vệ chống đảo chiều nguồn

Kích thước:

Vỏ: Hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP30
Lắp đặt: DIN Rail
Kích thước W×H×D: 53mm×136mm×105mm
Trọng lượng: 900g

Môi trường làm việc:

Nhiệt độ làm việc: -45°C ~ 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -45°C ~ 85°C
Độ ẩm trung bình: 10 ~ 95% (không ngưng tụ)

Chuẩn công nghiệp:

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-3 (RS), Level 3

Test level: 10V/m

Frequency range: 80MHz-1GHz

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply; ±4kV

Ethernet port: ±2kV

Relay: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

Power supply: common mode±4kV, differential mode±2kV

Ethernet port: ±4kV

Relay:common mode±4kV, differential mode±2kV

IEC 61000-4-6 (CS), Level 3

Test level: 10V

Frequency range: 150kHz-80MHz

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Thông tin đặt hàng:

IES318:           Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet, 12~48VDC

IES318-1F(S): Switch công nghiệp 7 cổng Ethernet, 1 cổng quang SM, 12~48VDC

IES318-1F(M):Switch công nghiệp 7 cổng Ethernet, 1 cổng quang MM, 12~48VDC

IES318-2F(S): Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet, 2 cổng quang SM, 12~48VDC

IES318-2F(M):Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet, 2 cổng quang MM, 12~48VDC

 

->Tham khảo thêm các loại Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch quang : https://switchquang.com/category_products/switch-quang/

+ Switch công nghiệp: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep/

+ Switch công nghiệp POE: https://switchquang.com/category_products/switch-poe-cong-nghiep/

+ Switch Ethernet L2/L3: https://switchquang.com/category_products/switch-ethernet-l2l3/

+ Switch công nghiệp chuẩn IEC 61850: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep-chuan-iec-61850-3/

Bình chọn sản phẩm:

LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VIỄN THÔNG THANH BÌNH

Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội

thanhbinhtechnology@gmail.com

https://switchquang.gianhangvn.com

0856.888.666 - 0911.910.910

Sản phẩm xem thêm