Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet: IES3016

(0 đánh giá)

Mã SP: IES3016
Vui lòng gọi

Xuất xứ :3onedata

Nơi rao bán :Toàn quốc

Tình trạng :Mới 100%

Ngày cập nhật :05-05-2020 15:45:57

Bảo hành :3 năm

Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet: IES3016

LIÊN HỆ VỚI NGƯỜI BÁN

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VIỄN THÔNG THANH BÌNH

Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội

0856.888.666 - 0911.910.910

thanhbinhtechnology@gmail.com

https://switchquang.gianhangvn.com

Ghi chú: GianHangVN không trực tiếp bán sản phẩm, vui lòng liên hệ trực tiếp với người bán bên trên.

Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet 10/100M: IES3016

IES3016 là thiết bị chuyển mạch công nghiệp / Switch công nghiệp nằm trong serial IES3016, không có chức năng quản lý, cung cấp 16 cổng 100M, được sản xuất bởi công ty 3onedata-chia,  bao gồm các sản phẩm sau:

IES3016: Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet 100M

IES3016-2F: Switch công nghiệp 14 cổng Ethernet + 2 cổng Quang 100M

IES3016-4F: Switch công nghiệp 12 cổng Ethernet + 4 cổng Quang 100M

IES3016-6F: Switch công nghiệp 10 cổng Ethernet + 6 cổng Quang 100M

IES3016-8F: Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet + 8 cổng Quang 100M

Được thiết kế không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ, điện áp làm việc rộng. Có thể treo tường, gắn Din-Rail. Nguồn cấp dự phòng giúp thiết bị có thể hoạt động bình thường khi 1 nguồn bị lỗi. Switch công nghiệp đã trải qua các bài test thử nghiệm nghiêm ngặt để đảm bảo có thể làm việc ổn định trong các môi trường công nghiệp, khí hậu khắc nghiệt. Được sử dụng rộng rãi trong các ngành lưới điện thông minh, vận tải đường sắt, năng lượng, hàng không … các ngành công nghiệp tự động hóa khác.

Thông số Switch công nghiệp:

Tiêu chuẩn và giao thức: IEEE 802.3 for 10Base-T IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX IEEE 802.3x for Flow Control

Giao diện:

Cổng Ethernet: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Cổng Quang: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

Led chỉ thị: Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator

Trao đổi thuộc tính

Chuyển tiếp: lưu trữ và phục hồi

Hỗ trợ 8K địa chỉ MAC

Bộ nhớ đệm: 3M

Hệ thống trao đổi băng thông: 12.8G

Thời gian phục hồi: nhỏ hơn 10 μs

Nguồn cấp:

Điện áp vào: 24VDC(12~48VDC)
Nguồn kép: dự phòng, chống đảo chiều nguồn

Hỗ trợ bảo vệ quá dòng 4A

Kích thước:

Vỏ: Hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP40
Lắp đặt: DIN Rail
Kích thước W×H×D: 70 mm×160mm×130mm
Trọng lượng: 350g

Môi trường làm việc:

Nhiệt độ làm việc: -40°C ~ 70°C
Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ 85°C
Độ ẩm trung bình: 5 ~ 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn công nghiệp:

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

Air discharge: ±15kV

Contact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

Power supply: ±4kV

Ethernet port: ±2kV

Relay: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 4

Power supply: common mode±4kV, differential mode±2kV

Ethernet port:±2kV

Relay: common mode±4kV, differential mode±2kV

IEC 61000-4-6 (CS), Level 3

Test level: 10V

Frequency range: 180kHz-80MHz

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

 

->Tham khảo thêm các loại Switch công nghiệp khác mà công ty chúng tôi cung cấp:

+ Switch quang : https://switchquang.com/category_products/switch-quang/

+ Switch công nghiệp: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep/

+ Switch công nghiệp POE: https://switchquang.com/category_products/switch-poe-cong-nghiep/

+ Switch Ethernet L2/L3: https://switchquang.com/category_products/switch-ethernet-l2l3/

+ Switch công nghiệp chuẩn IEC 61850: https://switchquang.com/category_products/switch-cong-nghiep-chuan-iec-61850-3/

Bình chọn sản phẩm:

LIÊN HỆ NGƯỜI BÁN

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MẠNG VIỄN THÔNG THANH BÌNH

Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Thành Phố Hà Nội

thanhbinhtechnology@gmail.com

https://switchquang.gianhangvn.com

0856.888.666 - 0911.910.910

Sản phẩm xem thêm