CẢM BIẾN TIỆM CẬN SICK IQ80-50BPP-KC0
(1 đánh giá)
Mã SP: IQ80-50BPP-KC0
Giá bán : Vui lòng gọi
Số lượng:
Sick Proximity Sensor IQ80-50BPP-KC0
Thông tin người bán
CÔNG TY TNHH TM DV TỰ ĐỘNG HÓA SONG LONG
Số 147/15/10 Đường TL 37, Khu Phố 1, Phường An Phú Đông, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Hotline: (028) 66.59.76.68 - Hotline 24/24 : 0909 758 977
Email: info.songlong@gmail.com
Thông số
Cảm Biến Sick IQ80-50BPP-KC0
Part no : 6026473
Điện áp cung cấp : 10VDC...30VDC
Khoảng cách phát hiện : 50mm
Ngõ ra : PNP
Jack Kết nối : Male connector M12, 4-pin
Tiêu chuẩn bảo vệ : IP67
Kích thước : 80 mm x 92 mm x 40 mm (W x H x D)