KHỞI ĐỘNG TỪ SCHNEIDER LC1D80M7
(1 đánh giá)
Mã SP: LC1D80M7
Giá bán : Vui lòng gọi
Số lượng:
Schneider Contactor LC1D80M7
Thông tin người bán
CÔNG TY TNHH TM DV TỰ ĐỘNG HÓA SONG LONG
Số 147/15/10 Đường TL 37, Khu Phố 1, Phường An Phú Đông, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Hotline: (028) 66.59.76.68 - Hotline 24/24 : 0909 758 977
Email: info.songlong@gmail.com
Thông số
Contactor Schneider LC1D80M7
Công suất Motor : 37 kW (80A) AC-3 – <= 440V
Dòng điện : 80A
Số pha: 3P
Tiếp điểm phụ : 1 NO + 1 NC.
Điện áp cuộn dây : 220 V AC