Thông số kỹ thuật xe cabin sát xi isuzu FVZ60QE5 Euro 5 2022
(1 đánh giá)
Mã SP: xe tai isuzu
Giá bán : Vui lòng gọi
Số lượng:
Thông tin người bán
Tổ 24, Thị Trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Thành Phố Hà Nội
Hotline: 0903410268
Email: nqkhanhhn@gmail.com
Tổng quan chi tiết
KHÁI QUÁT
LOẠI FVZ60QE5
KHỐI LƯỢNG TOÀN BỘ 25,000(kg)
KÍCH THƯỚC TỔNG THỂ 8,460 x 2,485 x 2,980 (mm)
CÔNG SUẤT CỰC ĐẠI 280 (206) / 2,400 (Ps(kW) / rpm)
TIÊU CHUẨN KHÍ THẢI EURO 5
TẢI BROCHURELÁI THỬ
ĐỘNG CƠ
ĐỘNG CƠ COMMON RAIL EURO 5 MẠNH MẼ & BỀN BỈ
HỆ THỐNG PHUN NHIÊN LIỆU ĐIỆN TỬ COMMON RAIL EURO 5 ÁP SUẤT CAO
BỘ TURBO BIẾN THIÊN TĂNG ÁP VGS
NGOẠI THẤT
GƯƠNG CHIẾU HẬU VỚI TẦM QUAN SÁT RỘNG
PHANH KHÍ NÉN TOÀN PHẦN
HỆ THỐNG PHANH LỐC-KÊ AN TOÀN
NỘI THẤT
KHÔNG GIAN NỘI THẤT RỘNG RÃI & TIỆN NGHI
TRANG BỊ GHẾ HƠI CHO TÀI XẾ
NỘI THẤT VÀ TRANG THIẾT BỊ TIỆN NGHI
KHÔNG GIAN THƯ GIÃN THOẢI MÁI
CỬA SỔ CHỈNH ĐIỆN VÀ KHOÁ CỬA TRUNG TÂM
ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT
KHỐI LƯỢNG
KÍCH THƯỚC
ĐỘNG CƠ & TRUYỀN ĐỘNG
TÍNH NĂNG ĐỘNG HỌC
HỆ THỐNG CƠ BẢN
TRANG THIẾT BỊ
Khối lượng toàn bộ Kg 25,000
Khối lượng bản thân Kg 7,465
Số chỗ ngồi Người 03
Thùng nhiên liệu Lít 200
Kích thước tổng thể  (OL x OW x OH) mm 8,460 x 2,485 x 2,980
Chiều dài cơ sở  (WB) mm 4,115 + 1,370
Vệt bánh xe Trước – Sau  (AW – CW) mm 2,055 / 1,850
Khoảng sáng gầm xe  (HH) mm 280
Chiều dài Đầu xe – Đuôi xe  (FOH – ROH) mm 1,250 / 1,725
Tên động cơ   6NX1E5RC
Loại động cơ   Phun nhiên liệu điện tử, tăng áp – làm mát khí nạp
Tiêu chuẩn khí thải   Euro 5
Dung tích xy lanh cc 7,790
Công suất cực đại Ps(kW) / rpm 280 (206) /2,400
momen xoắn cực đại N.m(kgf.m) / rpm 820 (83.6) / 1,450
Hộp số   ES11109
9 Số tiến & 1 Số lùi
Bộ trích công suất   Tiêu chuẩn
Tốc độ tối đa Km/h 76
Khả năng vượt dốc tối đa % 24
Hệ thống lái Trục vít – ê cu bi, trợ lực thủy lực
Hệ thống treo trước – sau Phụ thuộc, nhíp lá và giảm chấn thủy lực
Hệ thống phanh trước – sau Tang trống, Khí nén hoàn toàn
Kích thước lốp trước – sau 11.00R20 16PR
(Rib – lug)
Máy phát điện 24V – 60A
Ắc quy 12V-80(AH) x2
  • 2 Tấm che nắng cho tài xế & Phụ xế
  • Kính chỉnh điện & Khóa cửa trung tâm
  • Tay nắm cửa an toàn bên trong
  • Núm mồi thuốc
  • Máy điều hòa
  • Dây an toàn 3 điểm
  • Kèn báo lùi
  • Hệ thống làm mát và sưởi kính
  • USB-MP3, AM-FM Radio
  • Hộp đen lưu dữ liệu hoạt động xe DRM
  • Cảnh báo khóa Cabin
  • Phanh khí xả
  • Khoang nằm nghỉ
  • Bộ trích công suất
  • Hotline 0903.410.268
  • Giaxetainhapkhau.com
Thông số kỹ thuật
Bình chọn sản phẩm: (5.0 / 1 Bình chọn)
Sản phẩm cùng loại
BMW 530i AllNew 2026
BMW 530i AllNew 2026
3,189,000,000 đ
BMW 520i AllNew 2026
BMW 520i AllNew 2026
2,779,000,000 đ
VinFast Minio Green -6%
VinFast Minio Green
VinFast MPV 7 -6%
VinFast MPV 7
VinFast VF 9 -10%
VinFast VF 9
VinFast VF 7 -6%
VinFast VF 7
VinFast VF 6 -6%
VinFast VF 6
VinFast EC Van -6%
VinFast EC Van
VinFast Limo Green -6%
VinFast Limo Green
VinFast Nerio Green -6%
VinFast Nerio Green
VinFast Herio Green -6%
VinFast Herio Green
VinFast VF 5 -6%
VinFast VF 5
VinFast VF 3 -6%
VinFast VF 3
VinFast VF 8 -11%
VinFast VF 8
VinFast EC Van -6%
VinFast EC Van
VinFast Limo Green -6%